Most Urgent....... Socio Economic Form Filling.... कृपया जल्द से जल्द सभी परीवारोकी सामाजिक आर्थिक सर्वेक्षण जानकारी दे...



सह-समितीयां

संयोजक
गोकुलचंदजी लड्डा
संविधान संशोधन समिती
हुब्बली
सदस्य
कमलकिशोर तापडिया
संविधान संशोधन समिती
गुलेदगुड
सदस्य
जगदीश लाहोटी
संविधान संशोधन समिती
रामदुर्ग
सदस्य
राजेन्द्र तोतला
संविधान संशोधन समिती
गुलेद्गुड
सदस्य
सुरेश मालु
संविधान संशोधन समिती
गुलबर्गा
सदस्य
नंदकिशोर बुब
संविधान संशोधन समिती
गुलबर्गा
सदस्य
श्रीवल्लभ मुंदडा
संविधान संशोधन समिती
बागलकोट
संयोजक
अरुणकुमारजी लोया
आवास योजना समिती
गुलबर्गा
सदस्य
राधेश्याम राठी
आवास योजना समिती
बैंगलोर
सदस्य
गोविंद राठी
आवास योजना समिती
गुलबर्गा
सदस्य
आंनद राठी
आवास योजना समिती
य़ादगीर
सदस्य
पुरषोत्तम भट्टड
आवास योजना समिती
बेलगाम
संयोजक
राजेन्द्र मुंदडा
वेबसाईट और मोबाईल अप्लिकेशन समिती
बेलगाम
सदस्य
अजय राठी
वेबसाईट और मोबाईल अप्लिकेशन समिती
बैंगलोर
सदस्य
रंगनाथ धुत
वेबसाईट और मोबाईल अप्लिकेशन समिती
रायचुर
सदस्य
रमेश बाहेती
वेबसाईट और मोबाईल अप्लिकेशन समिती
बिजापुर
संयोजक
रघुनाथदास रांदड
जनगणना समिती एवं समाज की सर्वागीन
दान्डेली
सदस्य
भगवानदास परताणी
जनगणना समिती एवं समाज की सर्वागीन
बीजापुर
सदस्य
भरत बजाज
जनगणना समिती एवं समाज की सर्वागीन
सेडम
सदस्य
रवीकांत राठी
जनगणना समिती एवं समाज की सर्वागीन
बैंगलोर
संयोजक
रामकिशोर जाजु
सामुहिक स्वास्थय बीमा योजना समिती
बागलकोट
सदस्य
दिलीप चंडक
सामुहिक स्वास्थय बीमा योजना समिती
रायचुर
सदस्य
गोपालजी भट्टड
सामुहिक स्वास्थय बीमा योजना समिती
गुलेदगुड
सदस्य
पुरषोत्तम पसारी
सामुहिक स्वास्थय बीमा योजना समिती
गुलेदगुड
संयोजक
नवलकिशोर मालु
कार्यकर्ता प्रशिक्षण समिती
बैंगलोर
सदस्य
विष्णुकांत करवां
कार्यकर्ता प्रशिक्षण समिती
बेल्लारी
सदस्य
नवरतन जाजु
कार्यकर्ता प्रशिक्षण समिती
बेल्लारी
सह संयोजक (युवा)
सचिन राठी
कार्यकर्ता प्रशिक्षण समिती
बागलकोट
सदस्य
शिरीष मालु
कार्यकर्ता प्रशिक्षण समिती
बेलगाम
सदस्य
शंकरलालजी करवां
कार्यकर्ता प्रशिक्षण समिती
बेल्लारी
सदस्य
सागर तापडिया
कार्यकर्ता प्रशिक्षण समिती
कोप्पल
संयोजक
ब्रिजमोहन भुतडा
शिक्षण प्रोत्साहन और Carrier Guiadance समिती
हुब्बली
सदस्य
विजकुमार क्षंवर
शिक्षण प्रोत्साहन और Carrier Guiadance समिती
गोकाक
सदस्य
बादल बाहेती
शिक्षण प्रोत्साहन और Carrier Guiadance समिती
हुब्बली
सदस्य
अमर धुत
शिक्षण प्रोत्साहन और Carrier Guiadance समिती
रामदुर्ग
सदस्य
दुर्गेश काबरा
शिक्षण प्रोत्साहन और Carrier Guiadance समिती
बैंगलोर
सदस्य
जगदीश मालु
शिक्षण प्रोत्साहन और Carrier Guiadance समिती
गुलबर्गा
सदस्य
शोभाजी भुतडा
शिक्षण प्रोत्साहन और Carrier Guiadance समिती
हुब्बली
संयोजक
घनश्यामदासजी तोष्णीवाल
व्यवसाय एवं उद्दोग प्रोत्साहन समिती
सह संयोजक(युवा)
आंनद कासट
व्यवसाय एवं उद्दोग प्रोत्साहन समिती
बागलकोट
सदस्य
विष्णुकांतजी भुतडा
व्यवसाय एवं उद्दोग प्रोत्साहन समिती
रायचुर
सदस्य
श्यामसुंदर मुंदडा
व्यवसाय एवं उद्दोग प्रोत्साहन समिती
रायचुर
सदस्य
संजय भैय्या
व्यवसाय एवं उद्दोग प्रोत्साहन समिती
गोवा
सदस्य
नविन तापडिया
व्यवसाय एवं उद्दोग प्रोत्साहन समिती
गुलबर्गा
सदस्य
अमीत माहेश्वरी
व्यवसाय एवं उद्दोग प्रोत्साहन समिती
बैंगलोर
संयोजक
देवकीनंदन डागा
कमजोर वर्ग के लिये सर्वांगीण विकास योजना समिती
बैंगलोर
सदस्य
पुरुषोत्तम मंत्री
कमजोर वर्ग के लिये सर्वांगीण विकास योजना समिती
शहाबाद
सदस्य
रमेश मालपाणी
कमजोर वर्ग के लिये सर्वांगीण विकास योजना समिती
सेडम
सदस्य
अनील बुब
कमजोर वर्ग के लिये सर्वांगीण विकास योजना समिती
रायचुर
सदस्य
आंनद राठी
कमजोर वर्ग के लिये सर्वांगीण विकास योजना समिती
यादगीर
संयोजक
कमलकिशोर मालपाणी
सरकारी योजनायें कि प्रचार-प्रसार समिती
गुलेदगुड
सह संयोजक
विट्टलदास इन्नाणी
सरकारी योजनायें कि प्रचार-प्रसार समिती
रायचुर
सदस्य
श्रीकांत सोनी
सरकारी योजनायें कि प्रचार-प्रसार समिती
गुलेदगुड
सदस्य
राधे तोष्णीवाल
सरकारी योजनायें कि प्रचार-प्रसार समिती
बिजापुर
संयोजक
श्यामसुंदरजी करवाँ
राजकिय प्रकोष्ट (सलाहकार) समिती
इलकल
संयोजक
बृजमोहन डागा
राजकिय प्रकोष्ट (सलाहकार) समिती
बनहट्टी
सदस्य
रंगनाथ धुत
राजकिय प्रकोष्ट (सलाहकार) समिती
रायचुर
सदस्य
मधुसुधन सारडा
राजकिय प्रकोष्ट (सलाहकार) समिती
रायचुर
संयोजक
वल्लभ मुंद्डा
समाज सुधार-आचार संहिता समिती
बागलकोट
सदस्य
ब्रजमोहन डागा
समाज सुधार-आचार संहिता समिती
बनहट्टी
सदस्य
कमलकिशोर तापडिया
समाज सुधार-आचार संहिता समिती
गुलेदगुड
सदस्य
आंनद कासट
समाज सुधार-आचार संहिता समिती
बागलकोट
सदस्य
श्रीमती कमलाजी
समाज सुधार-आचार संहिता समिती
तोष्णीवाल
संयोजक
पुरुशोत्तमदास ईनाणी
प्रदेश सभा युवा,महिला एवं ट्रस्ट समन्वय समिती
सह-संयोजक
गणेश तापडिया
प्रदेश सभा युवा,महिला एवं ट्रस्ट समन्वय समिती
ट्रस्ट अध्यक्ष
भगवानदास बुब
प्रदेश सभा युवा,महिला एवं ट्रस्ट समन्वय समिती
युवा अध्यक्ष
आनंद कासट
प्रदेश सभा युवा,महिला एवं ट्रस्ट समन्वय समिती
महिला अध्यक्ष
कमला तोष्णीवाल
प्रदेश सभा युवा,महिला एवं ट्रस्ट समन्वय समिती